กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองทับกวาง ลงพื้นที่ มอบป้าย Food Safefy SAN Certified แก่ผู้ประกอบการร้านค้าที่ผ่านการตรวจสารปนเปื้อนในอาหาร โครงการตรวจสารปนเปื้อนในอาหาร ประจำปีงบประมาณ 2567 ในวันที่ 18 และ 19 กรกฎาคม 2567 โดยมีผู้ประกอบการที่มีผลประเมินผ่านมาตรฐานจากตลาดในพื้นที่ตำบลทับกวาง ได้แก่ ตลาดเฟื่องฟ้า ตลาดพูลทรัพย์ ตลาดรุ่งอรุณ ตลาดกวางทอง และ ตลาดบุญนาค ทั้งนี้นายสมหมาย แดงประเสริฐ นายกเทศมนตรีเมืองทับกวาง ได้มอบหมายนายวินัย สว่างอารมณ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยนายไพทูล จันทร ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม นางบุศรา วรรณมณีโรจน์ หัวหน้าฝ่ายบริหารงานสาธารณสุข พร้อมเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและมอบป้ายรับรองดังกล่าว
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8891-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9106-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9108-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9118-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9121-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8853-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8855-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8864-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8872-1.jpg)
![](https://tubkwang.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8884-1.jpg)